Pin nuôi nguồn chịu nhiệt Maxell CR2450HR 3V hàn chân
110.000 ₫
- Hàn sẵn chân đứng.
- Cell pin Maxell CR2450HR dung lượng 550mAh
- Dòng xả liên tục 0.2mAh, nhiệt độ hoạt động -40oC to 125oC
- Đường kính 24.5mm, Chiều dày 5mm
Vỉ 5 pin cúc áo Lithium CR1616
Pin cúc áo Sony Lithium CR1620
Vỉ 5 pin cúc áo Lithium CR2330